Skip to Content

MATANGAZO DOMINIKA YA 29 YA MWAKA A

JUBILEI YA MIAKA 75 YA JIMBO KUU LA DSM; TUFANYWE UPYA NA ROHO MTAKATIFU
18 Oktoba 2026 na
MATANGAZO   DOMINIKA YA 29 YA MWAKA A
St Peter's Catholic Church, Administrator
| Hakuna maoni bado
  1. Tunawashukuru sana Jumuiya ya Mt. Josephine Bakhita waliosafisha Kanisa jana. Idadi yao ni 15 Wiki ijayo ni zamu ya jumuiya ya Mt. Monica watafuatiwa naJumuiya ya Mt. Anthony wa Padua.

  2. Parokia ya Mt. Petro, Oysterbay inawaalika Wazabuni wenye sifa, na vigezo vingine muhimu kutoa huduma ya ulinzi katika eneo lote la Parokia kwa saa 24 kwa siku. Nyaraka za Zabuni zenye maelekezo ya kina zinapatika Ofisi ya Parokia muda wa kazi kuanzia Jumatatu hadi Jumamosi kuanzia tarehe 5/10/2026. Gharama ya nyaraka za zabuni ni shilingi 50,000/=, Mwisho kupokea maombi ni 30/10/2026.

  3. SALA YA ROZARI KWENYE GROTO inaendelea. Kwa vile upo utaratibu wa Misa kila siku saa 11:30 Kwa msingi huo Sala ya Rozari itakuwa inaanza saa 10:45 (saa kumi na moja kasorobo).Ili kuwezesha washirikikuhudhuria Misa Kanda itakayoongoza Rozari kuanzia tarehe 19/10 hadi 25/10 ni Kanda ya Mtakatifu Yohane Paulo wa Pili.

  4. Uongozi wa Uwaka Parokia,unawashukuru sana wanaume wote pamoja na waamini wote na wote wenye mapenzi mema kwa kufanikisha michango ya kuwategemeza masista Dada wadogo. Parokia yetu imeshika nafasi ya kwanza katika Jimbo, Dekania na Parokia.  Kipekee tunamshukuru sana Baba Paroko katika mafanikio hayo.

MATANGAZO YA NDOA

MATANGAZO YA PILI

  • Kelvin Claudian Kajuna na Corolyne Hussein Kalinga

  • Gregory Peter Kilita na Consolatha Fabian Daudi

MATANGAZO YA TATU

  • Nolasco Usulle Moshi na Judith Pedias Joctan

  • Joseph Nicodemus Sicilima na Laura Adelbert Mboki

  • Joseph Bhoke na Irene Charles

  • Erick Innocent Kakore na Esthre Elisante Mkumbo

  • Joseph Jonas na Mercy Lisa Katabazi

  • Mario Samwel na Happiness Karos

  • Augustine Alfred Masse na Ester Wilson Gwila

  • Deodath Erasmo na Neema Laurence Macha

  • Joachim Daniel Joachim na Jackline Joseph

  • Laurenti Fidelis na Adela Sostenes

  • Kevin Deogratius na Bona Julius

  • Kelvin Kizwald na Salome Budigila

  • Jonathan Pascal Norbert na Rose Clement Mkuwele

  • Simon Damas Luoga na Elizabeth Gasper Alexander Assey

MATANGAZO   DOMINIKA YA 29 YA MWAKA A
St Peter's Catholic Church, Administrator 18 Oktoba 2026
Shiriki posti hii
Madaraka
Sign in to leave a comment