Skip to Content

MATANGAZO Jumapili ya 27 ya Mwaka – Mwaka A

Sherehe ya Jubilei ya Miaka 75 ya Jimbo Kuu la Dar es Salaam: “Tufanye Upya kwa Roho Mtakatifu”
3 Oktoba 2026 na
MATANGAZO Jumapili ya 27 ya Mwaka – Mwaka A
St Peter's Catholic Church, Administrator
| Hakuna maoni bado

1. Ratiba ya Usafi wa Kanisa

Tunawashukuru sana Jumuiya ya Mt. Athanas waliosafisha Kanisa jana. Idadi yao ni 5 Wiki ijayo ni zamu ya jumuiya ya Mt. Maurus. watafuatiwa na Jumuiya ya Mt. Josephine Bakhita.

2. Usajili wa Darasa la Kwanza la Ekaristi Takatifu na Kipaimara

Uandikishwaji wa mafundisho ya Komunio ya Kwanza na Kipaimara kwa lugha ya kiswahili umeanza,hivyo fika ofisi ya makatekista kwa ajili ya kuandikisha. Mtoto,aje na form ya jumuiya na nakala ya cheti cha ubatizo.

3. Mwito wa Tenda kwa Huduma za Usalama wa Parokia

Parokia ya Mtakatifu Petro, Oysterbay inawaalika Wazabuni wenye sifa, uwezo pamoja na vigezo vingine muhimu kutoa huduma ya ulinzi katika eneo lote la Parokia kwa saa 24 kwa siku.

Nyaraka za Zabuni zenye maelekezo ya kina zinapatika Ofisi ya Parokia muda wa kazi kuanzia Jumatatu hadi Jumamosi kuanzia tarehe 5/10/2026.

Gharama ya nyaraka za tenda: TZS 50,000.

4. Ratiba ya Sala ya Rozari Takatifu

Sala ya Rozari Takatifu inaendelea kila asubuhi kama kawaida mara baada ya Misa na saa 11:00 jioni kwenye Groto.

Mikoa ya Mt. Padre Pio na Mt. Rita wa Cascia itaendelea kuongoza sala za Rozari hadi tarehe 11 Oktoba. Kuanzia tarehe 12 Oktoba, Mikoa ya Mt. Mathayo Mwinjilisti na Mt. Thomas Aquinas itachukua.

Zaidi ya hayo, watoto wataomba Rozari katika Grotto kila Jumamosi, wakiongozwa na Sister Ancilla.

5. Sasisho kuhusu Miradi ya Parokia

Michoro ya usanifu wa miradi ya parokia imekamilika. Parokia sasa inafuata vibali vya ujenzi vilivyo muhimu kutoka kwa mamlaka husika kabla ya utekelezaji kuanza.

6. Radio Maria Tanzania – Kampeni ya Kapu la Mama 2026

Wajumbe wa Tume ya Radio Maria Tanzania watatembelea parokia yetu Jumapili, 11 Oktoba 2026, ili kuhamasisha na kugawa bahasha za Kampeni ya Kapu la Mama 2026.

Waumini wanahimizwa kuandaa sadaka zao na maombi kupitia Mama Maria.

Kaulimbiu ya kampeni: “Upendo ni Ushindi.”

7. Tahadhari za Hali ya Hewa na Maandalizi

Kama ilivyoelekezwa na mamlaka mbalimbali za serikali, waumini wote wanakumbushwa kuchukua tahadhari na kujiandaa mapema kwa hatari zinazoweza kutokea zinazohusiana na mvua kubwa, mafuriko, upepo mkali, mmomonyoko wa ardhi, na changamoto nyingine za hali ya hewa zinazoweza kuambatana na hali ya El Niño.

Tafadhali endeleeni kufuatilia taarifa rasmi za hali ya hewa na onyo zilizotolewa na mamlaka husika za serikali.

Tufanye kazi pamoja kama jamii ya imani, tuwe makini, tulinde mazingira yetu, na kuwasaidia wale wanaoishi katika hali hatarishi.

“Tuwe tayari, chukueni tahadhari, na tulinde maisha.”

MATANGAZO YA NDOA

Tangazo la Kwanza

  1. Nolasco Usulle Moshi na Judith Pedias Joctan

  2. Joseph Nicodemus Sicilima na Laura Adelbert Mboki

  3. Joseph Bhoke na Irene Charles

  4. Erick Innocent Kakore na Esthre Elisante Mkumbo

  5. Joseph Jonas na Mercy Lisa Katabazi

  6. Mario Samwel na Happiness Karos

  7. Augustine Alfred Masse na Ester Wilson Gwila

  8. Deodath Erasmo na Neema Laurence Macha

  9. Joachim Daniel Joachim na Jackline Joseph

  10. Laurenti Fidelis na Adela Sostenes

  11. Kevin Deogratius na Bona Julius

  12. Kelvin Kizwald na Salome Budigila

  13. Jonathan Pascal Norbert na Rose Clement Mkuwele

  14. Simon Damas Luoga na Elizabeth Gasper Alexander Assey

Tangazo la Pili

- Andrea Mathias Vicent na Elizabeth Benedict Kihwili

Tangazo la Tatu

  • Audax Muchunguzi Paul na Malta Michael Mgode

  • Kelvin John Kawela na Ritha George Lambart Kishato

ASANTE SANA KWA WEMA WENU. MUNGU AWABARIKI NYOTE. 🙏✝️

MATANGAZO Jumapili ya 27 ya Mwaka – Mwaka A
St Peter's Catholic Church, Administrator 3 Oktoba 2026
Shiriki posti hii
Sign in to leave a comment